Trường MN Hồng Hải Tổng kết năm học 2023-2024 - Hội trại hè và vui Tết thiếu nhi 1/6
Cánh phượng hồng đã nở, tiếng ve sầu đã bắt đầu ngân nga trên những vòm lá báo hiệu một mùa hè nữa lại về. Vậy là một năm học nữa cũng đã thấm thoát trôi qua, ngày 29 tháng 5 năm 2024 Trường Mầm non Hồng Hải long trọng tổ chức tổng kết năm học 2023-2024 - Hội trại hè và Vui tết thiếu nhi 1/6 trong không khí hân hoan phấn khởi với nhiều tiết mục văn nghệ đặc sắc, những trải nghiệm bổ ích khi trẻ tham gia cắm trại
Hòa chung không khí vui tươi Trường Mầm non Hồng Hải rất vinh dự được đón các đơn vị liên kết, cùng đại diện hội cha mẹ học sinh tới tham dự, tặng quà chúc mừng và vui Tết Thiếu nhi 1/6 cùng các bạn nhỏ.
Thay mặt nhà trường, xin chân thành cảm ơn tới toàn thể các bậc phụ huynh đã luôn ủng hộ và đồng hành cùng nhà trường trong năm học vừa qua. Chúc các con có một mùa hè tuyệt vời trước khi bước vào năm học mới
Tin tức khác
- Đảng ủy, HĐND, UBND , UBMTTQ phường Hồng Hải tổ chức dâng hương nhân dịp Kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024).
- Hội Người Cao tuổi phường Hồng Hải phối hợp Phòng khám đa khoa Hoàng Anh tổ chức thăm, khám sức khỏe miễn phí cho các hội viên
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Phường Hồng Hải công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý II năm 2024
- Phường Hồng Hải thông báo công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý I năm 2024