Lãnh đạo phường Hồng Hải thăm, chúc tết các khu phố, đơn vị đêm giao thừa xuân Giáp Thìn năm 2024
Trước thời khắc giao thừa chuẩn bị đón chào năm mới Giáp Thìn 2024, tối 09/2 (tức 30 Tết), các đồng chí Lưu Mạnh Tuấn – Thành ủy viên, Bí thư Đảng ủy, Chủ tịch HĐND phường; đồng chí Đinh Văn Mạnh – Quyền Chủ tịch UBND phường; đồng chí Phùng Văn Thành - UV BTV, Phó Chủ tịch HĐND phường; đồng chí Thái Thanh Thu - Đảng ủy viên, Chủ tịch UBMTTQ; đồng chí Lưu Thị Châu - Đảng ủy viên, PCT UBND phường đã tới thăm, chúc tết khu phố, đơn vị làm nhiệm vụ đêm giao thừa.
![](/ckfinder/userfiles/images/2024/2/2.jpg)
![](/ckfinder/userfiles/images/2024/2/3.jpg)
Tại các đơn vị, khu phố, các đồng chí lãnh đạo phường Hồng Hải gửi lời chúc mừng năm mới đến cán bộ, chiến sĩ công an phường,các đồng chí lãnh đạo 18 khu phố,chúc các đồng chí một mùa xuân vui tươi, an lành, hạnh phúc. Đồng thời lưu ý, cán bộ, chiến sỹ, dân quân tự vệ vui xuân mới nhưng không quên nhiệm vụ, chủ động sẵn sàng đối phó khi có tình huống xảy ra; thực hiện có hiệu quả đợt cao điểm tấn công trấn áp tội phạm, tai tệ nạn xã hội; chú trọng triển khai các biện pháp đảm bảo trật tự ATGT, phát hiện, xử lý kịp thời các hành vi sử dụng pháo nổ; duy trì chế độ trực ban, trực chiến, đảm bảo cho nhân dân vui tết, đón xuân Giáp Thìn 2024.
Hoàng Phượng
Tin tức khác
- Đảng ủy, HĐND, UBND , UBMTTQ phường Hồng Hải tổ chức dâng hương nhân dịp Kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024).
- Hội Người Cao tuổi phường Hồng Hải phối hợp Phòng khám đa khoa Hoàng Anh tổ chức thăm, khám sức khỏe miễn phí cho các hội viên
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Phường Hồng Hải công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý II năm 2024
- Phường Hồng Hải thông báo công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý I năm 2024