Học tập và làm theo Bác
Ngày 14/5, tại Hội trường D trung tâm tổ chức Hội nghị Hồ Cô Tiên , Đảng ủy phường Hồng Hải tổ chức hội nghị quán triệt, học tập và làm theo tư tưởng,...
Sáng ngày 31/3/2024 Cán bộ, công chức, người lao động UBND phường Hồng Hải tham gia Lễ phát động Cuộc vận động "Toàn dân rèn luyện thân thể theo gương...
Ngày 23/3/2024 tại Trung tâm tổ chức Hội nghị thành phố Hạ Long, Ban Thường vụ Thành đoàn đã tổ chức Chương trình Tuyên dương Tài năng trẻ, thanh...