PHƯỜNG HỒNG HẢI KHAI XUÂN GIÁP THÌN 2024
Trong không khí vui tươi phấn khởi ngày làm việc đầu tiên năm mới 2024, Đảng uỷ - HĐND - UBND phường Hồng Hải tổ chức gặp mặt đầu xuân và triển khai nhiệm vụ sau Tết nhằm động viên, khích lệ cán bộ, công chức, viên chức, người lao động và các đồng chí Bí thư - Khu trưởng 18 khu phố trên địa bàn phường.
Thay mặt các đồng chí lãnh đạo Đảng uỷ- HĐND - UBND - UBMTTQ đồng chí Lưu Mạnh Tuấn - Thành uỷ viên - Bí thư Đảng uỷ, Chủ tịch HĐND phường đã ghi nhận, biểu dương đội ngũ công chức, viên chức, người lao động, các đồng chí Bí thư- Khu trưởng khu phố trong dịp Tết Giáp Thìn 2024 đã chung tay chăm lo Tết cho các hoàn cảnh khó khăn trên địa bàn phường, nhân dân đón Tết trong bình yên, ấm no và hạnh phúc, không để xảy ra tình trạng tàng trữ vận chuyển và sử dụng trái phép vật liệu nổ, mất trật tự ATGT.
Cùng ngày các đồng chí lãnh đạo phường phát động Tết trồng cây " Đời đời nhớ ơn Bác Hồ" Xuân Giáp Thìn 2024 với tổng số trên 30 cây bàng Đài Loan dọc tuyến đường phố Đinh Lễ và phố Hải Phúc.
Hoàng Phượng
Tin tức khác
- Đảng ủy, HĐND, UBND , UBMTTQ phường Hồng Hải tổ chức dâng hương nhân dịp Kỷ niệm 77 năm Ngày Thương binh Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024).
- Hội Người Cao tuổi phường Hồng Hải phối hợp Phòng khám đa khoa Hoàng Anh tổ chức thăm, khám sức khỏe miễn phí cho các hội viên
- Đoàn đại biểu tỉnh Quảng Ninh viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Phường Hồng Hải công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý II năm 2024
- Phường Hồng Hải thông báo công khai tình hình thực hiện dự toán ngân sách quý I năm 2024